తెలంగాణ RTC లో డ్రైవర్స్, కండక్టర్స్ , సూపర్వైజర్స్ పోస్టులు భర్తీ | TSRTC Conductor, Driver, Supervisor Jobs Recruitment 2024

తెలంగాణ రాష్ట్రంలో తెలంగాణ రాష్ట్ర రోడ్డు రవాణా సంస్థలో 3000 కు పైగా ఖాళీలను భర్తీ చేసేందుకు ప్రభుత్వం కసరత్తు చేస్తుంది.

 

ఈ సంవత్సరం 2,375 కు పైగా కొత్త బస్సులను సమకూర్చుకునేందుకు ప్రయత్నాలు చేస్తున్న ఆర్టీసీ , మరోపక్క 2000 కి పైగా డ్రైవర్లు 1000 కి పైగా కండక్టర్లు మరియు 200 కు పైగా సూపర్వైజర్ పోస్ట్లు ని కూడా భర్తీ చేసేందుకు ప్రణాళికలను సిద్ధం చేస్తుంది.

 

కొత్తగా ప్రారంభించే 2,375 బస్సుల్లో 1325 డీజిల్ బస్సులు ఉండగా 1,050 కి పైగా ఎలక్ట్రికల్ బస్సులను కూడా ప్రారంభిస్తారు.

 

కొత్త బస్సులు వచ్చేలోగా డ్రైవర్ ,కండక్టర్ , సూపర్వైజర్ పోస్టులను భర్తీ చేసేందుకు ఆర్టీసీ ప్రణాళికలను సిద్ధం చేస్తుంది. తెలంగాణ లో లోక్ సభ ఎన్నికల నోటిఫికేషన్ విడుదలయ్యి ఎన్నికల కోడ్ అమల్లోకి వచ్చేలోగా ఈ పోస్టులకు నోటిఫికేషన్ ఇవ్వాలని ప్రయత్నం చేస్తున్నారు.

 

ప్రస్తుతం కారుణ్య నియామకాలు క్రింద 813 పోస్టుల భర్తీ కూడా జరుగుతుంది.

 

✅ పేద నిరుద్యోగులకు అతి తక్కువ ధరలో గ్రామ సచివాలయం , పోలీసు ఉద్యోగాలు , గ్రూప్-2 , బ్యాంక్, RRB, SSC మరియు నర్సింగ్ ఉద్యోగాలకు సంబంధించిన ఆన్లైన్ కోచింగ్ కోసం మన యాప్ ని డౌన్లోడ్ చేసుకోండి . పూర్తి కోర్స్ కేవలము 499/- రూపాయలకే ఆన్లైన్ క్లాసెస్ తో కోచింగ్ ఇస్తున్నాము . ఈ కోర్సుల్లో ఉన్న DEMO క్లాసెస్ చూసి నచ్చితేనే మీరు కోర్స్ తీసుకోవచ్చు. ప్రస్తుతం APPSC గ్రూప్ 2 కోర్స్ కేవలం 399/- కే ఇస్తున్నాము.

 

గ్రామ సచివాలయం , గ్రూప్ 2 , పోలీస్ ఉద్యోగాలు , గ్రామ సచివాలయం పశుసంవర్ధక సహాయకులు వంటి ఉద్యోగాల టెస్ట్ సిరీస్ లు కేవలం 99/- రూపాయలకే ఇస్తున్నాము.

 

Download Our APP 

 

✅ మీ వాట్సాప్ కి వివిధ ప్రభుత్వ మరియు ప్రైవేటు ఉద్యోగాలు సమాచారం రావాలి అంటే వెంటనే మా వాట్సాప్ ఛానల్ లో జాయిన్ అవ్వండి..

 

Join Our What’s App Channel 

 

కొత్తగా ప్రారంభించిపోతున్న 2,375 బస్సుల్లో 1325 డీజిల్ మరియు 1050 ఎలక్ట్రికల్ బస్సులు అందుబాటులోకి వస్తాయి. ఈ కొత్త బస్సుల్లో ఉద్యోగాలు భర్తీకి త్వరలో రిక్రూట్మెంట్ చేపడతామని తెలిపారు. ఇప్పటికే కారుణ్య నియామకాలు క్రింద 813 కండక్టర్ల నియామకాలు చేపట్టడం జరిగినది.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!